tuta

KX018/U15/U17

Saukewa: RB238-14430
Samfura: KX018/U15/U17

Mahimman kalmomi:
  • Category :

    BAYANIN KYAUTATA

    Kubota asalinU15kumaU17Samfuran suna raba sprocket iri ɗaya kamar naKX018-4 da KX41-3. Lura cewa bambance-bambancen rabe-rabe suna shafar daidaituwar ɓangaren jigilar kaya - da fatan za a tabbatar da cikakken samfurin ku kafin yin oda akan layi. Sabbin tsarin U -2 da -3 na iya buƙatar lambobi daban-daban. A ƙasa akwai cikakkun bayanai game da wannan sprocket maye gurbin kasuwa:

    I. Model masu jituwa Core
    An ba da tabbacin wannan sprocket ɗin zai dace da minimin tono Kubota masu zuwa:
    U15
    U17
    KX41-3
    KX018-4

    II. Ƙayyadaddun SamfuraSaukewa: RB238-14430
    Yawan Hakora: Hakora 19
    Adadin Ramukan Bolt: 9
    Diamita na Ciki: 5 1/8 inci
    Diamita na Waje: 11 1/4 inci

    III. Madadin Lambobin Sashe
    Madaidaicin dila Kubota lambobin ɓangaren asali:
    Saukewa: RB238-14430, RG158-14430, RA239-14430

    IV. Sana'ar Samfura da Halayen Inganci
    Sprockets don ƙananan masu lodin waƙa da ƙananan hakowa suna yin aikin tauraruwar wutar lantarki ta mataki ɗaya, wanda ke ƙara zurfin taurin haƙora yayin hana karyewa.
    Zurfin taurin wannan sprocket na bayan kasuwa kaɗan ne kawai 'yan milimita daban-daban da na asali na OEM sprocket, yana ba da kyakkyawar ƙima.

    V. Abubuwan da ke da alaƙa da ɗaukar kaya don KX41-3
    Muna kuma samar da na'urorin haɗi masu dacewa masu zuwa don kula da ƙasa:
    Sprocket (wannan samfurin)
    KasaRoller
    Rashin aiki

    game da 1

    HUKUNCIN CUSTOMA

    • Game da Ƙungiyar Fortune

      Game da Ƙungiyar Fortune

    • Game da Ƙungiyar Fortune

      Game da Ƙungiyar Fortune

    • Shin har yanzu kuna cikin damuwa game da nemo madaidaicin mai kaya (1)

      Shin har yanzu kuna cikin damuwa game da nemo madaidaicin mai kaya (1)

    Kayayyakinmu Sun Daidaita Samfuran Masu zuwa

    Danna don duba ƙarin samfura daga kowane iri.

    Bar Saƙonku

    Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu