tuta

JD35C

Sashe na lamba: 2039666
Saukewa: JD35C

Mahimman kalmomi:
  • Category :

    BAYANIN KYAUTATA

    Wannan sprocket ɗin maye gurbin kasuwan bayan kasuwa ya dace da mahara John Deere mini excavators da ƙirar Hitachi masu alaƙa. Cikakken bayani shine kamar haka:

    I. Core Mai jituwa John Deere Model
    Wannan sprocket yana ba da garantin dacewa daidai ga samfuran masu zuwa:
    35C
    35CZTS
    35ZTS

    II. Bayanan kula akan Daidaitawa tare da Samfuran 35D
    Lambar ɓangaren da ke da alaƙa TH2036570 an tsara shi don ƙirar 35D, amma akwai sassan lamba don 35D.
    Lokacin yin oda don jerin 35D akan layi, da fatan za a tabbatar da girman sprocket tare da ƙungiyar tallace-tallacenmu da farko don tabbatar da dacewa.

    III. Ƙayyadaddun Samfura203966
    Yawan Haƙoran Tuƙi: 21
    Adadin Ramin Bola: 11
    Diamita na Ciki: 7 1/2 inci
    Diamita na Waje: 13 3/4 inci

    IV. Samfuran Hitachi masu jituwa
    Wannan sprocket yana musanya tare da masu tono mini Hitachi masu zuwa:
    EX 18-2, EX 20UR
    EX 22 (EX 22-2), EX 25 (EX 25-2)
    EX 30 (EX 30-2), EX 30UR (EX 30UR-2)
    EX 35-2, ZX30U, ZX35U

    V. Madadin Lambobin Sashe
    Lambobin ɓangaren dillalin John Deere masu dacewa:
    203966, 2036570

    VI. Abubuwan da ke da alaƙa da ke ƙasa don John Deere 35C ZTS
    Muna kuma samar da waɗannan sassa masu jituwa masu dacewa don kula da ƙasa:
    Sprocket(wannan samfurin)
    Saukewa: 9154955
    SamaRollerSaukewa: 4392416
    KasaRollerSaukewa: 9237937

    game da 1

    HUKUNCIN CUSTOMA

    • Game da Ƙungiyar Fortune

      Game da Ƙungiyar Fortune

    • Game da Ƙungiyar Fortune

      Game da Ƙungiyar Fortune

    • Shin har yanzu kuna cikin damuwa game da nemo madaidaicin mai kaya (1)

      Shin har yanzu kuna cikin damuwa game da nemo madaidaicin mai kaya (1)

    Kayayyakinmu Sun Daidaita Samfuran Masu zuwa

    Danna don duba ƙarin samfura daga kowane iri.

    Bar Saƙonku

    Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu