tuta

TL12/TL140/TL240/TL250

Sashe na lamba: 06913-00016
Samfura: TL12/TL140/TL240/TL250 B3

Mahimman kalmomi:
  • Category :

    BAYANIN KYAUTATA

    Wannan nadi mai maye gurbin ƙasa na ƙasa yana da ƙirar flange sau uku, wanda aka yi shi don sabon TakeuchiTL12v2 kumaTL12R2 masu ɗaukar waƙa. Sauyawa ce kai tsaye don lambar ɓangaren masana'anta ta asali06913-00016.

    I. Model masu jituwa Core
    Wannan roller (06913-00016) yana da tabbacin dacewa da waɗannan samfuran:
    Takeuchi TL12v2 (yana buƙatar raka'a 3 na wannan nadi flange sau uku a kowane gefe)
    Saukewa: TL12R2

    II. Kanfigareshan Yawa da Bambancin Model
    Bayanin Yawan:
    Samfura daban-daban suna da haɗuwa daban-daban na rollers na ƙasa a kowane gefe. Da fatan za a bincika ƙas ɗin a hankali-yawanci, kowane gefe ya haɗa da rollers flange 4 sau uku (wannan samfurin) da nadi flange 1 dual.
    Bayanan kula na musamman don TL12V2:
    Wannan samfurin yana buƙatar raka'a 3 na wannan abin nadi na flange sau uku a kowane gefe, an haɗa shi da nadi flange 1 dual (lambar sashi 06913-00019).
    Hankali ga Standard TL12 Series:
    Idan kayan aikin ku na daidaitaccen madaidaicin jerin waƙa ne na TL12, kuna buƙatar abin nadi na flange dual (lambar sashi 08811-30500). Kada ku dame su.

    III. Madadin Bayanan Lambobi
    Madaidaicin lambar sashin dila Takeuchi: 06913-00016

    IV. Siffofin Samfur da Tukwici na Shigarwa
    Ingantaccen inganci: An ƙera shi don tsayayyen ƙayyadaddun ƙayyadaddun lebe biyu, tare da doguwar lebe mai inganci tare, da kuma shimfida lubrication, da kuma shimfida rayuwar sabis na kayan aiki.
    Sauƙaƙan Shigarwa: Za a iya sake amfani da kusoshi na masana'anta na asali kai tsaye, sauƙaƙe tsarin sauyawa.
    Tunatarwa Bambancin Zamani: Samfuran ƙarni na baya kawai sun yi amfani da rollers na ƙasa mai dual flange, yayin da sabbin samfuran na yanzu (kamar TL12v2 da TL12R2) suna sanye da duka flange biyu da na'urorin flange uku. Da fatan za a ba da kulawa ta musamman don bambanta lokacin siye.

    game da 1

    HUKUNCIN CUSTOMA

    • Game da Ƙungiyar Fortune

      Game da Ƙungiyar Fortune

    • Game da Ƙungiyar Fortune

      Game da Ƙungiyar Fortune

    • Shin har yanzu kuna cikin damuwa game da nemo madaidaicin mai kaya (1)

      Shin har yanzu kuna cikin damuwa game da nemo madaidaicin mai kaya (1)

    Kayayyakinmu Sun Daidaita Samfuran Masu zuwa

    Danna don duba ƙarin samfura daga kowane iri.

    Bar Saƙonku

    Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu