tuta

Babban abin nadi don Caterpillar 303 CR Mini Excavator (Sashe Na 193-7070)

Lambar sashi: 193-7070
Saukewa: CAT303C

Mahimman kalmomi:
  • Category :

    BAYANIN KYAUTATA

    Babban abin nadi mai ɗaukar nauyi tare da lambar ɓangaren193-7070wani yanki ne na maye gurbin kasuwa wanda ya dace da Caterpillar 303 CR mini excavator.

    I. Aiki na Samfur da Babban Kanfigareshan
    Babban Aiki: Rollers masu ɗaukar nauyi suna tallafawa da jagorantar injin akan waƙar, yayin ba da tallafi don tashin hankali.
    Adadin Kayan aiki: An sa injin tonawa da abin nadi mai ɗaukar nauyi a kowane gefe, duka biyu akan kowace na'ura.

    II. 193-7070 Mai ɗaukaRollerƘayyadaddun bayanai
    Nisa Jiki: 110mm
    Tsagi Nisa: 8mm (don saita dunƙule)
    Tsawon Shaft: 38mm
    Jimlar Tsayin: 173mm

    III. Madadin Lambobin Sashe da Abubuwan Samfur
    Madadin Lambobin Sashe: Lambar ɓangaren dillalin caterpillar shine 193-7070.
    Siffofin Samfura: Rollers masu ɗaukar kaya na Caterpillar suna da cikakkiyar haɗe-haɗe da ƙira, suna tabbatar da rayuwar sabis na kyauta.

    game da 1

     

    HUKUNCIN CUSTOMA

    • Game da Ƙungiyar Fortune

      Game da Ƙungiyar Fortune

    • Game da Ƙungiyar Fortune

      Game da Ƙungiyar Fortune

    • Shin har yanzu kuna cikin damuwa game da samun tsayayyen mai siyarwa (1)

      Shin har yanzu kuna cikin damuwa game da samun tsayayyen mai siyarwa (1)

    Kayayyakinmu Sun Daidaita Samfuran Masu zuwa

    Danna don duba ƙarin samfura daga kowane iri.

    Bar Saƙonku

    Biyan kuɗi zuwa wasiƙarmu